Vào ngày thứ 6, 12/01/2024 Trường Mầm non Bình Minh đã trao tặng 400 suất quà cùng với đó là lương thực thực phẩm ( gồm có gạo, dầu ăn, nước mắm, bột canh, mì tôm), 2 cây lọc nước cùng 5 triệu đồng tiền mặt tới Trường Mầm non Lũng Cú, Thôn Thèn Pả, Xã Lũng Cú, Huyện Đồng Văn, Tỉnh Hà Giang và 125 xuất quà trao tặng cho các bé tại điểm Trường Mầm non Thôn Kẹp A, Xã Minh Sơn, Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang.
![🌸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1/16/1f338.png)
![🌼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1/16/1f33c.png)
![🌸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1/16/1f338.png)
![🌼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1/16/1f33c.png)
![🌸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1/16/1f338.png)
![🌼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1/16/1f33c.png)
![🌸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1/16/1f338.png)
![🌼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1/16/1f33c.png)
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t87/1/16/1f340.png)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/419087225_734511158740010_8668664073828043041_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418168963_734507402073719_7930721122207148397_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418169117_734507422073717_5897719813913379421_n-360x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418171118_734507258740400_2725267751008809704_n-360x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418182638_734507615407031_3260884814318139218_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418189484_734507562073703_4889586722635689054_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418199196_734507525407040_6983157844347528820_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418209066_734507505407042_5958298674454892661_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418210626_734507702073689_3865049641726821261_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418217349_734507292073730_5853697752747112466_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418226296_734507382073721_5069613988733694998_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418227260_734507245407068_6492657161164088629_n-360x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418227366_734507645407028_5211493221391335657_n-227x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418233755_734507572073702_4017979630778239609_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418233798_734507532073706_5971965695824227619_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418248998_734507445407048_8504777704289376474_n-360x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418250017_734507188740407_4004006927378115321_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418256793_734507622073697_2053796923326859968_n-767x363.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418263174_734507348740391_3148205794496213982_n-360x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418274979_734507308740395_5001776963680926057_n-640x480.jpg)
![](https://mnbinhminhtayho.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/418450896_734507598740366_425918818350954918_n-640x480.jpg)